Author: n***3
Date:
Review: đẹp tuy nhiên do vận chuyển nên form ko còn giống hình nữa😢
Màu sắc: Hồng
Price: 373.000₫
Original Price: 459.000₫
| Composition | 80% Polyester |
| Material | Polyurethane(PU) |
| Closure Type | No-closure |
| Color | Pink |
| Pattern Type | Plain |
| Shapepattern | Square |
| Style | Cute |
| Chiều cao | 12 cm |
| Chiều dài | 23 cm |
| Chiều rộng | 9 cm |
| SKU | sb2201244108042338 |
Brand Name: SHEGLAM
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SHEGLAM-sc-01429018.html
About: Cao cấp, Sáng tạo, Giá cả phải chăng & 100% KHÔNG KÍCH ỨNG. SHEGLAM cung cấp mỹ phẩm chất lượng cao với giá hợp lý bằng cách chỉ hợp tác với các nhà sản xuất tốt nhất và đẳng cấp thế giới. Chúng tôi tin rằng GLAM không chỉ dành cho một số ít người được chọn. Vẻ đẹp không phải là một món quà, đó là QUYỀN LỢI!
Quality: 1056351 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: n***3
Date:
Review: đẹp tuy nhiên do vận chuyển nên form ko còn giống hình nữa😢
Màu sắc: Hồng
Author: a***1
Date:
Review: Chưa thử nên chưa biết vừa không , giao hàng nhanh
Màu sắc: Hồng
Author: J***s
Date:
Review: Really pretty makeup bag
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: p***a
Date:
Review: absolutely obsessed, what you order is what you get. in love
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm